Skútéẹ̀tì Mọ̀nàmọ́ná ZW502: Olùbáṣepọ̀ Ìrìnàjò Fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ Rẹ
Skútà ZW502 Electric Mobility Scooter láti ZUOWEI jẹ́ ohun èlò ìrìn-àjò tó ṣeé gbé kiri tí a ṣe fún ìrìn-àjò ojoojúmọ́ tó rọrùn.
A fi ara aluminiomu ṣe é, ó wúwo 16KG nìkan, síbẹ̀ ó ní ìwọ̀n tó pọ̀jù tó 130KG—ó sì mú kí ó wà ní ìwọ̀n tó péye láàárín fífẹ́ àti líle. Ohun pàtàkì tó wà nínú rẹ̀ ni àwòrán ìtẹ̀wé kíákíá tó máa ń yára gùn: nígbà tí a bá so ó pọ̀, ó máa ń wúwo tó láti wọ inú ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, èyí sì máa ń mú kí ó má rọrùn láti máa rìnrìn àjò lọ.
Ní ti iṣẹ́ rẹ̀, ó ní mọ́tò DC tó lágbára gan-an, ó ní iyàrá tó ga jùlọ ti 8KM/H àti ìwọ̀n 20-30KM. Bátìrì lithium tí a lè yọ kúrò yìí gba wákàtí mẹ́fà sí mẹ́jọ péré láti gba agbára, ó ní àwọn ọ̀nà agbára tó rọrùn láti gbà, ó sì lè gbá àwọn òkè pẹ̀lú igun ≤10° dáadáa.
Yálà fún ìrìnàjò kúkúrú, ìrìnàjò ní ọgbà ìtura, tàbí ìrìnàjò ìdílé, ZW502 ń fúnni ní ìrírí ìtura àti ìrọ̀rùn pẹ̀lú ìkọ́lé rẹ̀ tí ó fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ àti àwọn iṣẹ́ ọnà tí ó wúlò.
Skútéètì tó ṣeé gbé kiri tó dúró ṣinṣin pẹ̀lú agbára ìfaradà, lo àwòrán Anti-rollover, ìrìn àjò tó dára.
Skútéètì oníná tí ó fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ yìí tí a ṣe fún ìṣíkiri àti ìrọ̀rùn láìsí ìṣòro, ó wọ̀n 17.7KG nìkan pẹ̀lú ìwọ̀n tí a tẹ̀ pọ̀ díẹ̀ ti 830x560x330mm. Ó ní àwọn mọ́tò oníbọ́ọ́lù méjì, joystick tí ó péye, àti ìṣàkóso ohun èlò Bluetooth ọlọ́gbọ́n fún ìṣàyẹ̀wò iyàrá àti bátìrì. Apẹrẹ ergonomic náà ní ìjókòó fọ́ọ̀mù ìrántí, àwọn apá ìyípo, àti ètò ìdádúró òmìnira fún ìtùnú gíga jùlọ. Pẹ̀lú ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ọkọ̀ òfurufú àti àwọn iná LED fún ààbò, ó ní ìwọ̀n ìwakọ̀ tó tó 24km nípa lílo àwọn bátìrì lithium àṣàyàn (10Ah/15Ah/20Ah).