45

awọn ọja

Ẹ̀rọ Gbigbe Alaisan Oníṣẹ́-ọnà Oníná mànàmáná Zuowei ZW384D Láti Ibùsùn sí Sófà

Àpèjúwe Kúkúrú:

Ṣíṣe àgbékalẹ̀ àga ìgbékalẹ̀ pẹ̀lú lílò iná mànàmáná, tí a ṣe láti pèsè ìrọ̀rùn àti ìtùnú tó pọ̀ jùlọ fún àwọn àgbàlagbà àti àwọn ẹni tí wọ́n nílò ìrànlọ́wọ́ ilé tàbí ilé ìtọ́jú àtúnṣe, tí ó ń pèsè ìrànlọ́wọ́ tí kò láfiwé nígbà ìgbékalẹ̀ àti ìgbékalẹ̀.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Ifihan Ọja

Ṣíṣe àgbékalẹ̀ àga ìgbékalẹ̀ pẹ̀lú lílò iná mànàmáná, tí a ṣe láti pèsè ìrọ̀rùn àti ìtùnú tó pọ̀ jùlọ fún àwọn àgbàlagbà àti àwọn ẹni tí wọ́n nílò ìrànlọ́wọ́ ilé tàbí ilé ìtọ́jú àtúnṣe, tí ó ń pèsè ìrànlọ́wọ́ tí kò láfiwé nígbà ìgbékalẹ̀ àti ìgbékalẹ̀.

A ṣe àwọn àga gbigbe ina mọnamọna wa pẹ̀lú ìṣọ́ra àti ìṣọ́ra tó ga jùlọ láti rí i dájú pé ó dára jùlọ àti pé ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé. Àga náà ní ẹ̀rọ gbigbe ina mọnamọna tó ń mú kí àwọn olùtọ́jú má balẹ̀, tó sì ń dín ewu ìpalára kù nígbà tí wọ́n bá ń gbé e lọ.

Iṣẹ́-ṣíṣe-pupọ jẹ́ ohun pàtàkì mìíràn nínú àwọn àga ìyípadà wa. Yálà a lò ó nílé tàbí ní ilé ìtọ́jú àtúnṣe, àga yìí máa ń bá àwọn àyíká tó yàtọ̀ síra mu láìsí ìṣòro.

Àwọn àga ìgbesẹ̀ oníná mànàmáná wa ló ń fi àmì tó dára hàn nígbà tí a bá ń sọ̀rọ̀ nípa ìtọ́jú ilé àti àtìlẹ́yìn ilé ìtọ́jú àwọn aláìsàn. Ó ń so iṣẹ́, ààbò àti ìtùnú pọ̀ mọ́ àwọn àtúnṣe tuntun. Ṣe àkójọpọ̀ ọ̀kan lára ​​àwọn àga ìgbesẹ̀ oníná mànàmáná wa lónìí láti fún olólùfẹ́ rẹ tàbí aláìsàn ní òmìnira àti ìrìn àjò tí ó tọ́ sí wọn.

avcdb (3)
avcdb (4)

Àwọn ẹ̀yà ara

avcdb (2)

1. A fi irin alagbara giga ṣe é, ó lágbára, ó sì le pẹ́, ó ní ìwọ̀n ẹrù tó pọ̀jù 150KG, ó sì ní àwọn ohun èlò ìtọ́jú aláìlera.

2. Gíga tó gbòòrò tí a lè yípadà, tó wúlò fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìṣẹ̀lẹ̀.

3. A le fi pamọ si abẹ ibusun tabi aga ti o nilo aaye ti o ga to 11CM, yoo fi agbara pamọ ati pe yoo rọrun.

4. Gíga àga tí a lè ṣe àtúnṣe sí jẹ́ 40CM-65CM. Gbogbo àga náà lo àwòṣe omi tí kò ní omi, ó rọrùn fún ilé ìgbọ̀nsẹ̀ àti wíwẹ̀. Gbé àwọn ibi tí ó rọrùn láti jẹun.

5. Rọrùn kọjá ẹnu ọ̀nà ní ìwọ̀n 55CM. Apẹrẹ ìtòjọ kíákíá.

Ohun elo

avdsb (1)

O dara fun awọn ipo oriṣiriṣi, fun apẹẹrẹ:

Gbé e lọ sí ibùsùn, gbé e lọ sí ìgbọ̀nsẹ̀, gbé e lọ sí sofa kí o sì gbé e lọ sí tábìlì oúnjẹ

Àwọn ìpele

avdsb (2)

1. Gíga ìjókòó: 40-65cm.

2. Àwọn ohun èlò ìtọ́jú tí ó lè pa ẹnu mọ́: kẹ̀kẹ́ àkọ́kọ́ iwájú 5, kẹ̀kẹ́ gbogbogbòò lẹ́yìn 3.

3. Ikojọpọ to pọ julọ: 150kgs

4. Mọ́tò iná mànàmáná: Ìbáwọlé: 24V/5A, Agbára: 120W Bátìrì: 4000mAh

5. Ìwọ̀n ọjà: 72.5cm *54.5cm*98-123cm (gíga tí a lè ṣàtúnṣe)

Àwọn ètò

avdsb (3)

Àga gbigbe gbigbe ina mọnamọna ni a ṣe

ijoko aṣọ, ohun èlò ìtọ́jú, olùdarí, páìpù irin tí ó nípọn 2mm.

Àwọn àlàyé

avdsb (4)

1.180 iwọn pipin pada

2. electric lift & down controller

3. ohun elo ti ko ni omi

4.Mute awọn kẹkẹ


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: