ojú ìwé_àmì

awọn iroyin

Ó ń farahàn lórí tẹlifíṣọ̀n Guangdong! Ìmọ̀ ẹ̀rọ Shenzhen Zuowei ni Guangdong Radio àti Television gbé jáde ní Tibet Expo

Ní ọjọ́ kẹrìndínlógún oṣù kẹfà, ìfihàn karùn-ún ti China Tibet Tourism and Culture International Expo (tí a ń pè ní "Tibet Expo") bẹ̀rẹ̀ ní Lhasa. Ìfihàn Tibet jẹ́ káàdì ìṣòwò wúrà tí ó fi ẹwà Tibet tuntun hàn ní kíkún, ó sì jẹ́ ìfihàn gíga kárí ayé kan ṣoṣo ní Tibet.

Shenzhen Zuowei Technology Co., Ltd. farahàn lọ́nà tó yanilẹ́nu pẹ̀lú àwọn ọjà tuntun àti ìmọ̀ ẹ̀rọ tuntun ní agbègbè ìfihàn àwọn agbègbè àti ìlú alábàáṣiṣẹpọ̀ Tibet Expo tí ó ran Tibet lọ́wọ́, tí ó sì fa àfiyèsí ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn oníròyìn. Ilé iṣẹ́ Rédíò àti Tẹlifíṣọ̀n Guangdong ṣe ìfọ̀rọ̀wánilẹ́nuwò àti ìròyìn lórí ìmọ̀ ẹ̀rọ Zuowei, wọ́n sì gbé e sórí "Evening News" ti Guangdong Satellite TV ní ọjọ́ kejìdínlógún oṣù kẹfà, èyí tí ó ru ìdáhùn sókè pẹ̀lú ìtara.

Gẹ́gẹ́ bí Gao Zhenhui ti sọ nínú ìfọ̀rọ̀wánilẹ́nuwò náà, a nírètí láti tan àwọn àṣeyọrí tuntun nípa ẹ̀rọ ìtọ́jú aláìsàn sí gbogbo agbègbè Tibet láti ran àwọn ọ̀rẹ́ àti ìdílé àwọn aláàbọ̀ ara Tibet lọ́wọ́ láti yanjú àwọn ìṣòro ìtọ́jú aláìsàn àti láti mú wọn sunwọ̀n sí i.didara igbesi aye.

Ní agbègbè ìfihàn ọjà tí a ṣe ìrànlọ́wọ́ fún agbègbè àti ìlú Tibet, ọ̀pọ̀lọpọ̀ ẹ̀rọ ìtọ́jú aláìsàn olóye ni a ṣe àfihàn ní ìmọ̀ ẹ̀rọ Zuowei. Lára wọn, àwọn ọjà bíi roboti onímọ̀ fún ìtọ̀ àti ìgbẹ́, ẹ̀rọ ìwẹ̀ tí a lè gbé kiri, roboti onímọ̀ nípa rírìn kiri, àti kẹ̀kẹ́ alágbádá tí a lè fi kọ́ Gait fa ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn àlejò mọ́ra pẹ̀lú iṣẹ́ wọn tí ó tayọ, èyí sì di ohun pàtàkì nínú ìfihàn yìí tí ó gba àfiyèsí púpọ̀.

Ìròyìn ìfọ̀rọ̀wánilẹ́nuwò ti rédíò àti tẹlifíṣọ̀n Guangdong jẹ́ àmì ìdánimọ̀ fún àwọn àṣeyọrí wa tó tayọ̀ nínú iṣẹ́ nọ́ọ̀sì tó ní ọgbọ́n gẹ́gẹ́ bí ilé-iṣẹ́ ìmọ̀ ẹ̀rọ nọ́ọ̀sì fún ọ̀pọ̀ ọdún.

Lọ́jọ́ iwájú, ìmọ̀ ẹ̀rọ Shenzhen Zuowei, yóò máa tẹ̀síwájú láti mú kí ìmọ̀ àti ìmọ̀ ẹ̀rọ tuntun àti ìṣẹ̀dá rẹ̀ jinlẹ̀ sí i, yóò máa gbé àwọn àtúnṣe ọjà àti àtúnṣe rẹ̀ lárugẹ pẹ̀lú ìlọsíwájú ìmọ̀ ẹ̀rọ, yóò pèsè àwọn ọjà àti iṣẹ́ tó dára jù, yóò bójú tó àìní líle ti àwọn ìdílé àgbàlagbà aláìlera láti pèsè ìtọ́jú àti ìtọ́jú tó péye, yóò sì ran àwọn ìdílé aláìlera lọ́wọ́ láti dín ìṣòro “àìlera ẹnì kan, àìdọ́gba ìdílé gbogbo” kù!


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹfà-25-2023