Ní ọjọ́ kọkànlélọ́gbọ̀n oṣù Keje, Qi Yunfang, ààrẹ Shenzhen Health Management Research Association, àti ẹgbẹ́ rẹ̀ ṣèbẹ̀wò sí ilé-iṣẹ́ ìmọ̀-ẹ̀rọ Shenzhen ZuoWei fún ìwádìí àti ìwádìí, wọ́n sì bá ara wọn sọ̀rọ̀ nípa ìdàgbàsókè ilé-iṣẹ́ ìlera ńlá.
Pẹ̀lú àwọn olórí ilé-iṣẹ́ náà, Ààrẹ Qi Yunfang àti ẹgbẹ́ rẹ̀ lọ sí ilé-iṣẹ́ náà, wọ́n ní ìrírí àwọn ọjà ìtọ́jú aláìsàn tí ilé-iṣẹ́ náà ń lò, wọ́n sì gbóríyìn fún àwọn robot ìtọ́jú aláìsàn tí ilé-iṣẹ́ náà ń lò, àwọn ẹ̀rọ ìwẹ̀ tí a lè gbé kiri, àwọn robot tí ń rìn kiri àti àwọn ohun èlò ìtọ́jú aláìsàn mìíràn.
Lẹ́yìn náà, àwọn olórí ilé-iṣẹ́ náà ṣe àgbékalẹ̀ àkópọ̀ ìdàgbàsókè ilé-iṣẹ́ náà ní kíkún. Ilé-iṣẹ́ náà ń lo ìtọ́jú ọlọ́gbọ́n láti fún ìtọ́jú àgbàlagbà tí ó ní àfikún lágbára, ó dojúkọ ìtọ́jú ọlọ́gbọ́n fún àwọn àgbàlagbà aláàbọ̀ ara, ó sì ń pèsè àwọn ìdáhùn pípé fún àwọn ohun èlò ìtọ́jú ọlọ́gbọ́n àti àwọn ìpìlẹ̀ ìtọ́jú ọlọ́gbọ́n nípa àwọn àìní ìtọ́jú aláìsàn mẹ́fà ti àwọn aláàbọ̀ ara. Wọ́n sì ṣe àgbékalẹ̀ àti ṣe àgbékalẹ̀ onírúurú ohun èlò ìtọ́jú aláìsàn onímọ̀ bí robot ìtọ́jú ilé ìgbọ̀nsẹ̀ onímọ̀, ẹ̀rọ ìwẹ̀ tí a lè gbé kiri, robot olùrànlọ́wọ́ rírìn lọ́nà onímọ̀, àti robot fífúnni ní oúnjẹ.
Ààrẹ Qi Yunfang sọ̀rọ̀ nípa àwọn àṣeyọrí Shenzhen ní ẹ̀ka iṣẹ́ nọ́ọ̀sì olóye gẹ́gẹ́ bí ìmọ̀ ẹ̀rọ, ó sì ṣe àfihàn ipò pàtàkì ti Shenzhen Health Management Research Association. Ó sọ pé ìlera jẹ́ kókó ọ̀rọ̀ tí gbogbo ènìyàn ń ṣàníyàn nípa rẹ̀. Shenzhen Health Management Research Association nírètí láti bá ShenZhen ZuoWei ṣiṣẹ́ pọ̀ láti pèsè àwọn ohun èlò nọ́ọ̀sì olóye àti iṣẹ́ fún ọ̀pọ̀ ènìyàn kárí ayé, kí ọ̀pọ̀ ènìyàn lè gbádùn ìgbésí ayé àgbàlagbà tó dára, tó ní ìlera àti tó lẹ́wà!
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹjọ-07-2023