ojú ìwé_àmì

awọn iroyin

ShenZhen Zuowei fi tọkàntọkàn pè yín láti wá síbi ìfihàn ẹ̀rọ ìṣègùn ìlera ìwọ̀ oòrùn China kẹrìnlá.

Láti ọjọ́ kẹtàlá oṣù kẹrin sí ọjọ́ kẹẹ̀ẹ́dógún oṣù kẹrin, ọdún 2023, ìfihàn ẹ̀rọ ìṣègùn ti ẹ̀gbẹ́ kejìlá ti Àárín Gbùngbùn àti Ìwọ̀ Oòrùn China (Kunming) yóò wáyé ní Yunnan Kunming Dianchi International Convention and Exhibition Center. Shenzhen ZuoWei technology Co., Ltd. yóò mú ọ̀pọ̀lọpọ̀ ẹ̀rọ ìtọ́jú aláìsàn tó ní ọgbọ́n láti kópa nínú ìfihàn náà, yóò sì kí àwọn oníbàárà tuntun àti àtijọ́ káàbọ̀ sí ìtọ́sọ́nà náà! Nọ́mbà Àgọ́:Hall8 T66

Robot onímọ̀ nípa rírìn tó ní ìrọ̀rùn fún àwọn àgbàlagbà tó ti pé ọmọ ọdún márùn-ún sí mẹ́wàá lè dìde dúró, rìn sókè, kí wọ́n lè pàdánù ìwúwo wọn, wọn kò ní farapa lẹ́ẹ̀mejì, wọ́n lè gbé ẹ̀yìn ọrùn wọn sókè, wọ́n lè na ẹ̀yìn wọn, wọ́n lè fa apá òkè wọn, wọ́n lè ṣe gbogbo nǹkan, wọn kò ní fi ibi tí wọ́n yàn fún wọn sí, àkókò tí wọ́n sì nílò ìrànlọ́wọ́ àwọn ẹlòmíràn, wọ́n sì tún lè dín àkókò ìtọ́jú wọn kù, àkókò ìtọ́jú tó rọrùn, owó iṣẹ́ tó kéré àti owó ìtọ́jú tó kéré.

Ẹ̀rọ ìwẹ̀ tó ṣeé gbé kiri láti ran àwọn arúgbó lọ́wọ́ láti wẹ̀ kò ṣòro mọ́ láti rí i pé ìwẹ̀ àwọn arúgbó ń rọ̀, ó sì ń fòpin sí ewu mímú wọn. Ìtọ́jú ilé, ìwẹ̀ ìrànlọ́wọ́ ilé, èyí tí ilé iṣẹ́ ìtọ́jú ilé fẹ́ràn jù, fún ẹsẹ̀ àti ẹsẹ̀ àwọn arúgbó tí kò rọrùn, tí wọ́n ní àrùn rọpárọsẹ̀, tí wọ́n ṣe àtúnṣe sí àwọn ibi ìrora fún àwọn arúgbó tí wọ́n ń wẹ̀ lórí ibùsùn, ó ti ṣe ìránṣẹ́ fún ẹgbẹẹgbẹ̀rún ènìyàn, gẹ́gẹ́ bí ìwé àkójọ ìgbéga mẹ́ta ti Shanghai.

Rọ́bọ́ọ̀tì onímọ̀ nípa rírìn láti ṣe ìrìn àwọn àgbàlagbà tí wọ́n ti parallel, a lè lò ó láti ran àwọn aláìsàn ọpọlọ lọ́wọ́ láti ṣe ìdánilẹ́kọ̀ọ́ ìtúnṣe ojoojúmọ́, láti mú ìrìn ẹ̀gbẹ́ tí ó ní ìṣòro náà sunwọ̀n síi, láti mú ipa ìdánilẹ́kọ̀ọ́ ìtúnṣe sunwọ̀n síi; Ó yẹ fún àwọn ènìyàn tí wọ́n lè dúró nìkan tí wọ́n sì fẹ́ láti mú agbára rírìn àti iyàrá pọ̀ sí i, àti láti rìnrìn ní àwọn ipò ìgbésí ayé ojoojúmọ́. A ń lò ó láti ran àwọn ènìyàn tí wọ́n ní agbára oríkèé ìdí wọn lọ́wọ́ láti rìn, láti mú ipò ìlera àti dídára ìgbésí ayé wọn sunwọ̀n síi.

Àwọn ọjà wa tó gbajúmọ̀ nìyí, tí ẹ bá fẹ́ mọ̀ sí i nípa ọjà wa, ẹ káàbọ̀ sí àfihàn wa, ẹ ṣeun!


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹrin-15-2023