ojú ìwé_àmì

awọn iroyin

Ìròyìn ayọ̀ ni Shenzhen Zuowei gba àmì ẹ̀yẹ ìrànlọ́wọ́ ìtúnṣe ọdún 2023

Ní ọjọ́ kẹrìndínlógún oṣù kẹjọ, ayẹyẹ "Cup Silver Age" ti Guangdong-Hong Kong-Macao, tí wọ́n ṣe ní ọdún 2023 ní Guangdong, Hong Kong, àti Macao, ni wọ́n ṣe ayẹyẹ àti ayẹyẹ ẹ̀bùn fún àwọn àgbàlagbà ní ilé iṣẹ́ ìtọ́jú àgbàlagbà ní Guangdong, Guangdong, ní ọdún 2023. Ilé iṣẹ́ Shenzhen Zuowei Technology, gba àmì ẹ̀yẹ Rehabilitation Aids Brand ti ọdún 2023 pẹ̀lú agbára ilé iṣẹ́ àti ipa àmì ẹ̀yẹ rẹ̀ tó lágbára.

Imọ-ẹrọ Shenzhen Zuowei Ẹrọ Iwẹ Ibusun To ṣee gbe ZW279PRO

A ti ṣe àṣàyàn ilé iṣẹ́ ìtọ́jú àgbà "Silver Age Cup" ti Guangdong-Hong Kong-Macao fún ìgbà mẹ́ta. Lẹ́yìn ọdún méjì tí a ti ṣètò dáadáa, iṣẹ́ yíyàn "Silver Age Cup" ti gbajúmọ̀ ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn àjọ ilé iṣẹ́, àwọn ilé iṣẹ́ ìdíyelé, àwọn ilé iṣẹ́ tí ó kópa àti àwọn oníbàárà, ó sì ti di ọ̀kan lára ​​àwọn iṣẹ́ àmì ìtajà tí ó tóbi jùlọ àti tí ó ní ipa jùlọ nínú iṣẹ́ ìtọ́jú àgbàlagbà.

Láti ìgbà tí wọ́n ti ṣe ìtẹ̀jáde àṣàyàn ilé iṣẹ́ ìtọ́jú àwọn àgbàlagbà "Silver Cup" ní Guangdong-Hong Kong-Macao ní ọdún 2023 ní Greater Bay Area, ọgọ́rọ̀ọ̀rún ilé iṣẹ́ ló ti forúkọ sílẹ̀ láti kópa. Lẹ́yìn yíyàn àkọ́kọ́, àpapọ̀ ilé iṣẹ́ 143 ló wọ inú yíyàn lórí ayélujára. Pẹ̀lú àwọn èsì ìdìbò lórí ayélujára àti lẹ́yìn àtúnyẹ̀wò ìkẹyìn láti ọwọ́ àwọn ògbógi nínú iṣẹ́ náà, Shenzhen Zuowei Technology gba àmì ẹ̀yẹ Rehabilitation Assistant Devices Brand ti ọdún 2023 ní àṣàyàn ilé iṣẹ́ ìtọ́jú àwọn àgbàlagbà "Silver Age Cup" ní Guangdong-Hong Kong-Macao ní ọdún 2023.

https://www.zuoweicare.com/toilet-chair/

Láti ìgbà tí wọ́n ti dá a sílẹ̀, Shenzhen Zuowei Technology ti ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ohun èlò ìrànlọ́wọ́ fún ìtọ́jú aláìsàn bíi robot ìwẹ̀nùmọ́ àìlera ọpọlọ, ẹ̀rọ ìwẹ̀ tó ṣeé gbé kiri, robot ìwẹ̀ tó ní ọgbọ́n, kẹ̀kẹ́ kẹ̀kẹ́ oníná, robot ìrìn tó ní ọgbọ́n, àti àga ìgbéga tó ní iṣẹ́ púpọ̀... Iṣẹ́ wa ni láti ran àwọn ìdílé aláìsàn mílíọ̀nù kan lọ́wọ́ láti dín ìṣòro gidi tó wà nínú 'ẹnìkan ló ní aláàbọ̀ ara, gbogbo ìdílé kò ní ìwọ́ntúnwọ̀nsì' kù.

https://www.zuoweicare.com/walking-auxiliary-series/

Àmì ẹ̀yẹ ti 2023 Rehabilitation Aids Brand ní àkókò yìí fi hàn pé gẹ́gẹ́ bí olùrànlọ́wọ́ ìtọ́jú aláìsàn onímọ̀-ẹ̀rọ, Shenzhen Zuowei Technology ti gba ìdámọ̀ràn ní gbogbo ọjà nípa dídára ọjà àti ìtẹ́lọ́rùn àwọn oníbàárà, ó sì ní ìmọ̀ àti orúkọ rere nínú iṣẹ́ náà.

Lọ́jọ́ iwájú, Shenzhen Zuowei Technology yóò tẹ̀síwájú láti gbé ìdàgbàsókè ilé iṣẹ́ ìtọ́jú àwọn àgbàlagbà lárugẹ, láti gbé agbára rere ilé iṣẹ́ ìtọ́jú àwọn àgbàlagbà síwájú, láti gbé àwòrán orúkọ ilé iṣẹ́ kalẹ̀, àti láti gbé àmì ìdámọ̀ kalẹ̀. A ó máa tẹ̀síwájú láti mú kí ìdókòwò pọ̀ sí i nínú ìwádìí àti ìdàgbàsókè, láti máa tọ́jú ìdíje pàtàkì rẹ̀, àti láti máa tẹ̀síwájú nínú iṣẹ́ ìtọ́jú ọlọ́gbọ́n, láti yàtọ̀ sí àyíká àti láti di olórí nínú iṣẹ́ ìtọ́jú àwọn àgbàlagbà.

Shenzhen Zuowei Technology Co., Ltd jẹ́ ilé iṣẹ́ tó ń ṣe àtúnṣe àti àtúnṣe sí àìní àwọn àgbàlagbà, ó ń dojúkọ sí ṣíṣiṣẹ́sìn àwọn aláàbọ̀ ara, àwọn aláìsàn, àti àwọn aláìsàn tí wọ́n ń gbé ní ibùsùn, ó sì ń gbìyànjú láti kọ́ ìtọ́jú robot + ìtọ́jú ọlọ́gbọ́n + ètò ìtọ́jú onímọ̀ nípa ìlera.
Ilé iṣẹ́ ilé-iṣẹ́ náà gba agbègbè tó tó 5560 square meters, ó sì ní àwọn ẹgbẹ́ ọ̀jọ̀gbọ́n tí wọ́n ń gbájúmọ́ ìdàgbàsókè àti àpẹẹrẹ ọjà, ìṣàkóso àti àyẹ̀wò dídára àti ṣíṣiṣẹ́ ilé-iṣẹ́ náà.
Ìran ilé-iṣẹ́ náà ni láti jẹ́ olùpèsè iṣẹ́ tó ga jùlọ ní ilé-iṣẹ́ nọ́ọ̀sì tó ní ọgbọ́n.
Ní ọdún mélòókan sẹ́yìn, àwọn olùdásílẹ̀ wa ti ṣe ìwádìí ọjà nípasẹ̀ àwọn ilé ìtọ́jú àwọn arúgbó 92 àti àwọn ilé ìwòsàn àgbàlagbà láti orílẹ̀-èdè mẹ́ẹ̀ẹ́dógún. Wọ́n rí i pé àwọn ọjà ìbílẹ̀ gẹ́gẹ́ bí ìkòkò yàrá - àwọn àga ìrọ̀gbọ̀kú - àwọn àga ìrọ̀gbọ̀kú kò tíì lè kún ìbéèrè ìtọ́jú wákàtí mẹ́rìnlélógún ti àwọn arúgbó àti àwọn aláàbọ̀ ara àti àwọn tí wọ́n ń gbé ní ibùsùn. Àti pé àwọn olùtọ́jú sábà máa ń dojúkọ iṣẹ́ líle koko nípasẹ̀ àwọn ẹ̀rọ tí a sábà máa ń lò.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Sep-01-2023