ojú ìwé_àmì

awọn iroyin

Ìròyìn Àkọ́kọ́ lórí tẹlifíṣọ̀n Shenzhen: Iṣẹ́ Àtúnṣe Àtijọ́ Àtijọ́ Ilé ZUOWEI Longhua

Láìpẹ́ yìí, First Live ti Shenzhen TV City Channel ròyìn iṣẹ́ àtúnṣe ilé Longhua tí ZUOWEI ṣe.

Àwọn àgbàlagbà pọ̀ sí i tí wọ́n ń gbé nìkan. Pẹ̀lú bí ọjọ́ orí ṣe ń pọ̀ sí i, iṣẹ́ ara àwọn àgbàlagbà ń dínkù, èyí sì ń mú kí àyíká ilé tó gbóná àti tó mọ́ra di èyí tó kún fún àwọn ìdènà. Láti mú kí ipò yìí sunwọ̀n sí i, ọ́fíìsì Longhua Street ti ṣe ìgbésẹ̀ ìdàgbàsókè àyíká ilé, àti ZUOWEI, gẹ́gẹ́ bí ẹ̀ka ìkọ́lé ti iṣẹ́ àtúnṣe àgbà ilé, ń ṣe iṣẹ́ àtúnṣe àgbà ilé ní agbègbè Fukang ti Longhua Street. Nípasẹ̀ àtúnṣe àyè ilé tó ti gbó, àtúnṣe ètò ohun èlò ìrànlọ́wọ́ àti àtúnṣe ààbò tó ní ọgbọ́n, wọ́n ṣẹ̀dá ilé tó ní ààbò àti ìtùnú fún àwọn àgbàlagbà.

“Bí mo ṣe ń dàgbà sí i, ó máa ń ṣòro láti gbẹ aṣọ. Nítorí pé ibi ìgbóná tí ó rọrùn láti fa padà wà, gbígbẹ aṣọ ti di ohun tí ó rọrùn gan-an. Ibi ìgbóná tí ó rọrùn láti fa padà wà pẹ̀lú ìmọ́lẹ̀ ọlọ́gbọ́n àti iṣẹ́ àtúnṣe gíga.” Arábìnrin Liao, tí ó ń gbé ní agbègbè Fukang ní Longhua Street, jẹ́ ẹni ọdún 82 àti pé àwọn ọmọ rẹ̀ kò sí níbẹ̀, nítorí náà ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìṣòro ló wà ní ìgbésí ayé rẹ̀. Lẹ́yìn tí ó lóye ipò ìdílé Arábìnrin Liao, àwọn òṣìṣẹ́ ọ́fíìsì òpópónà dara pọ̀ mọ́ ZUOWEI láti fi ibi ìgbóná tí ó rọrùn láti fa padà sílẹ̀ fún un, fi ìdènà ọwọ́ sí ẹ̀gbẹ́ ibùsùn, àti láti ṣe àwọn àtúnṣe tí ó bá ọjọ́ orí mu gẹ́gẹ́ bí ìgò ìwẹ̀ balùwẹ̀.

Gẹ́gẹ́ bí ìròyìn First Live ti sọ, láti oṣù kẹfà ọdún yìí, Longhua Street ti ṣe ìfilọ́lẹ̀ iṣẹ́ àtúnṣe àyíká ilé ní kíkún, láti ran àwọn àgbàlagbà aláìníbaba, àwọn aláàbọ̀ ara, àwọn aláìní owó, àwọn ohun èlò ìfẹ́ àti àwọn ẹgbẹ́ mìíràn tí ó ṣòro láti ṣe àtúnṣe àtijọ́, títí bí gbígbé ilé ìgbọ̀nsẹ̀ sí ilé ìgbọ̀nsẹ̀, lílo kẹ̀kẹ́ alákòókò, àtúnṣe àwọn àpò gbígbẹ àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Lọ́wọ́lọ́wọ́, àwọn ìdílé 84 tí wọ́n fi ìbéèrè sílẹ̀ ti parí àtúnṣe àtijọ́ ilé, Longhua Street ní ìbámu pẹ̀lú ìwọ̀n yuan 12,000 fún ìdílé kọ̀ọ̀kan fún àwọn ìdílé 84 wọ̀nyí fún àtìlẹ́yìn àtúnṣe àtijọ́.

Lọ́wọ́lọ́wọ́, ZUOWEI tún ń ṣẹ̀dá yàrá àpẹẹrẹ àgbà, fún àwọn àgbàlagbà láti pèsè ìwòran, láti ní ìrírí, láti yan ààyè ìrírí, láti mú kí àwọn àgbàlagbà àti ìdílé wọn sunwọ̀n síi fún ìyípadà àgbà ti òye, láti mú kí gbogbo ènìyàn ní ìtara iṣẹ́ ìyípadà àgbà. Ní àkókò kan náà, ó tún lè gbé ìbòjú gbogbogbòò ti ìyípadà àgbà ìdílé lárugẹ, ìdàgbàsókè gbogbogbòò, láti ṣẹ̀dá ààyè ìrírí tó dára jù fún àwọn àgbàlagbà, láti ṣẹ̀dá àwòṣe tuntun ti "ogbó ní ipò" ní ìbámu pẹ̀lú òtítọ́, ọlọ́rọ̀ ní àwọn ànímọ́, àti láti mú kí ìmọ̀lára gbogbogbòò ti àlàáfíà àwọn àgbàlagbà ní òdodo àti ìmọ̀lára ààbò pọ̀ sí i.

Ní ọjọ́ iwájú, ZUOWEI yóò tẹ̀síwájú láti mú kí ìyípadà àgbà tí ó jẹ́ ìṣàkóso dídára sunwọ̀n síi, láti rí i dájú pé iṣẹ́ àtúnṣe náà dára, àti láti ṣe iṣẹ́ àtẹ̀lé tó dára. Gẹ́gẹ́ bí àìní àwọn àgbàlagbà, ètò ìṣètò ilé ni èyí tí a ṣe ní pàtó, láti bá àìní ìyípadà àwọn àgbàlagbà mu, kí àwọn àgbàlagbà lè gbádùn ooru ilé.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-04-2024