Ní ọjọ́ kọkànlá oṣù kẹrin, ìfihàn ẹ̀rọ ìṣègùn ti orílẹ̀-èdè China (CMEF) ṣí sílẹ̀ lọ́nà tó gbayì ní National Exhibition and Convention Center ní Shanghai. Ìmọ̀ ẹ̀rọ Shenzhen zuowei, tó wà ní iwájú nínú iṣẹ́ náà, fara hàn ní booth 2.1N19 pẹ̀lú àwọn ohun èlò ìtọ́jú aláìsàn tó ní ọgbọ́n àti àwọn ojútùú rẹ̀, èyí tó ń fi àwọn agbára pàtàkì ti ìmọ̀ ẹ̀rọ robot onímọ̀ nípa nọ́ọ̀sì ti orílẹ̀-èdè China hàn fún gbogbo ayé.
Nígbà ìfihàn náà, àgọ́ ìmọ̀ ẹ̀rọ Shenzhen zuowei kún fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn oníbàárà. Àwọn roboti onímọ̀ nípa iṣẹ́ nọ́ọ̀sì tí wọ́n ṣe tuntun fa ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn oníbàárà láti dúró kí wọ́n sì kíyèsí. Àwọn òṣìṣẹ́ ní ibi iṣẹ́ náà kí gbogbo oníbàárà ilẹ̀ àti ti àgbáyé tí wọ́n ń wá kí ara wọn pẹ̀lú ìwà ọ̀jọ̀gbọ́n àti agbára kíkún. Láti ìmọ̀ ìṣẹ̀dá ilé iṣẹ́ náà sí ìmọ̀ ẹ̀rọ ọjà, àti láti àwọn ìlànà sí iṣẹ́, ìmọ̀ ẹ̀rọ ti ẹgbẹ́ ìmọ̀ ẹ̀rọ Shenzhen zuowei gba ìyìn gbogbogbò láti ọ̀dọ̀ àwọn oníbàárà. Nípasẹ̀ ìbáṣepọ̀ àti ìbánisọ̀rọ̀ pẹ̀lú àwọn tí wọ́n wá sí ìfihàn náà, ìmọ̀ ẹ̀rọ Shenzhen zuowei kò ṣe àfihàn àwọn àǹfààní àti àwọn ànímọ́ àwọn ọjà rẹ̀ nìkan, ṣùgbọ́n ó tún fi àfiyèsí rẹ̀ hàn sí àìní àwọn olùlò àti òye rẹ̀ nípa àwọn ìbéèrè ọjà.
Láàrin àwọn ọjà tí a fihàn, robot onímọ̀ nípa ìgbẹ́ ìgbẹ́, scooter oníná tí a lè fi mànàmáná ṣe, robot onímọ̀ nípa rírìn, àti robot onímọ̀ nípa rírìn tí ó ní ìmọ̀ ti gba ìyìn gíga láti ọ̀dọ̀ àwọn ènìyàn níbi ìfihàn náà fún iṣẹ́ wọn tí ó tayọ àti àwòrán dídánmọ́rán wọn. Àwọn àlejò ti sọ pé fífi àwọn ohun èlò ìtọ́jú aláìsàn tí ó ní ìmọ̀ hàn yóò mú ipò ìtọ́jú aláìsàn tí ó wà ní ìṣègùn sunwọ̀n síi, yóò sì mú ìbùkún wá fún àwọn aláìsàn àti àwọn àgbàlagbà. Ní àkókò kan náà, yóò tún pèsè àwọn àṣàyàn àti ìrọ̀rùn púpọ̀ fún àwọn ilé ìtọ́jú aláìsàn, àwọn ilé ìtọ́jú àgbàlagbà, àti àwọn ìdílé.
Ní ọjọ́ àkọ́kọ́ ìfihàn náà, ìmọ̀ ẹ̀rọ Shenzhen zuowei gba àfiyèsí àwọn oníbàárà pẹ̀lú ìṣẹ̀dá ọjà wọn àti iṣẹ́ wọn, èyí sì mú kí wọ́n ní ìjẹ́rìí! Ní ọjọ́ mẹ́ta tó ń bọ̀, ìmọ̀ ẹ̀rọ Shenzhen zuowei yóò máa bá a lọ láti kí àwọn àlejò láti gbogbo ọ̀nà pẹ̀lú ìtara àti iṣẹ́ amọ̀ṣẹ́.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: May-16-2024