ojú ìwé_àmì

awọn iroyin

Ẹ kí Wang Hao, Igbákejì Ààrẹ Àgbègbè ti Àgbègbè Yangpu, Shanghai, àti àwọn aṣojú rẹ̀ káàbọ̀ sí Zuowei Shanghai Operations Center fún àyẹ̀wò àti ìtọ́sọ́nà.

Ní ọjọ́ keje oṣù kẹrin, Wang Hao, Igbákejì Ààrẹ Agbègbè ti Àgbègbè Yangpu, Shanghai, Chen Fenghua, Olùdarí Ìgbìmọ̀ Ìlera Agbègbè Yangpu, àti Ye Guifang, Igbákejì Olùdarí Ìgbìmọ̀ Ìmọ̀ Sáyẹ́ǹsì àti Ìmọ̀ Sáyẹ́ǹsì, ṣèbẹ̀wò sí Shenzhen gẹ́gẹ́ bí Ilé-iṣẹ́ Ṣíṣe Ìmọ̀ Sáyẹ́ǹsì àti Ìmọ̀ Sáyẹ́ǹsì Hua fún àyẹ̀wò àti ìwádìí. Wọ́n ní ìjíròrò tó jinlẹ̀ lórí ipò ìdàgbàsókè àwọn ilé-iṣẹ́, àwọn àbá àti ìbéèrè, àti bí wọ́n ṣe lè ṣe ìrànlọ́wọ́ fún ìdàgbàsókè ìtọ́jú àwọn àgbàlagbà ọlọ́gbọ́n ní Àgbègbè Yangpu.

Zuowei Shanghai Awọn ọja itọju ọmọ ati atunṣe oye ti a fihan yara

Shuai Yixin, ẹni tí ó ń ṣe àkóso ilé iṣẹ́ ìṣiṣẹ́ Shanghai, fi ìtara kí igbákejì Gómìnà Àgbègbè Wang Hao àti àwọn aṣojú rẹ̀ káàbọ̀, ó sì ṣe àlàyé kíkún nípa ipò àti ètò ìdàgbàsókè ilé iṣẹ́ náà. Wọ́n dá ilé iṣẹ́ ìṣiṣẹ́ Zuowei Shanghai sílẹ̀ ní ọdún 2023, wọ́n sì dojúkọ ìtọ́jú ọlọ́gbọ́n fún àwọn aláàbọ̀ ara. Ó ń pèsè àwọn ìdáhùn pípé fún àwọn ohun èlò ìtọ́jú aláìsàn àti àwọn ètò ìtọ́jú aláìsàn tó ní òye nípa àwọn àìní ìtọ́jú aláìsàn mẹ́fà tí àwọn aláàbọ̀ ara nílò.

Igbákejì Gómìnà Àgbègbè Wang Hao àti àwọn aṣojú rẹ̀ lọ sí gbọ̀ngàn ìfihàn ti Shanghai Operations Center, wọ́n ní ìrírí àwọn ohun èlò ìtọ́jú aláìsàn tó ní ọgbọ́n bíi roboti nọ́ọ̀sì tó ní ọgbọ́n ìgbẹ́ àti ìgbẹ́, roboti tó ní ọgbọ́n rírìn, àwọn ẹ̀rọ ìwẹ̀ tó ṣeé gbé kiri, àwọn ẹ̀rọ gígun iná mànàmáná, àti àwọn scooters tó ń fa iná mànàmáná. Wọ́n ní òye tó jinlẹ̀ nípa ìṣẹ̀dá tuntun àti ìlò ọjà ilé-iṣẹ́ náà nínú àwọn ẹ̀ka ìtọ́jú àwọn àgbàlagbà tó ní ọgbọ́n àti ìtọ́jú ọlọ́gbọ́n.

Lẹ́yìn tí ó gbọ́ ìfìhàn Zuowei tó yẹ, Igbákejì Gómìnà Àgbègbè Wang Hao mọrírì àṣeyọrí ìmọ̀ ẹ̀rọ ní ẹ̀ka iṣẹ́ nọ́ọ̀sì ọlọ́gbọ́n. Ó tọ́ka sí i pé àwọn ẹ̀rọ ìwẹ̀ tó ṣeé gbé kiri, àwọn ẹ̀rọ ìwẹ̀ tó ní ọgbọ́n, àti àwọn ohun èlò ìtọ́jú aláìsàn mìíràn jẹ́ ohun pàtàkì fún àwọn iṣẹ́ tó rọrùn fún ọjọ́ ogbó lọ́wọ́lọ́wọ́, wọ́n sì ṣe pàtàkì fún mímú kí ìgbésí ayé àwọn àgbàlagbà sunwọ̀n sí i. Ó nírètí pé Zuowei lè tẹ̀síwájú láti mú kí ìwádìí àti ìdàgbàsókè pọ̀ sí i, kí ó sì ṣe ìfilọ́lẹ̀ àwọn ọjà ìtọ́jú àgbàlagbà tó ní ọgbọ́n tó bá ìbéèrè ọjà mu. Ní àkókò kan náà, a ó mú kí ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú ìjọba, àwùjọ, àti àwọn ilé iṣẹ́ mìíràn lágbára láti papọ̀ gbé ìpolongo àti lílo àwọn ọjà ìtọ́jú àgbàlagbà ọlọ́gbọ́n lárugẹ. Agbègbè Yangpu yóò tún ṣe àtìlẹ́yìn fún ìdàgbàsókè Zuowei gidigidi, yóò sì papọ̀ gbé ìlọsíwájú ilé iṣẹ́ ìtọ́jú àgbàlagbà ọlọ́gbọ́n ti Shanghai lárugẹ.

Lọ́jọ́ iwájú, Zuowei yóò fi àwọn èrò àti ìtọ́ni tó wúlò tí onírúurú àwọn aṣáájú gbé kalẹ̀ nígbà iṣẹ́ ìwádìí yìí, yóò lo àǹfààní ilé-iṣẹ́ náà nínú iṣẹ́ nọ́ọ̀sì tó ní ọgbọ́n, yóò pèsè àwọn ọjà àti iṣẹ́ tó dára jù, yóò ran àwọn ìdílé aláìlera mílíọ̀nù kan lọ́wọ́ láti dín ìṣòro gidi ti "ẹni kan ṣoṣo tó ní aláàbọ̀ ara, àìdọ́gba ìdílé" kù, yóò sì ran ilé-iṣẹ́ ìtọ́jú àwọn àgbàlagbà ní agbègbè Yangpu, Shanghai lọ́wọ́ láti dàgbàsókè sí ipò gíga, agbègbè tó gbòòrò, àti ibi tó tóbi jù.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: May-23-2024