Ní ọjọ́ ọgbọ̀n oṣù Kejìlá, ìpàdé kẹfà ti ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì àti ìmọ̀ ẹ̀rọ Shenzhen, Hong Kong àti Macao àti àkójọ ìtújáde àkójọ ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì àti ìmọ̀ ẹ̀rọ agbègbè Guangdong, Hong Kong àti Macao ní agbègbè Greater Bay ní ọdún 2023 àti ìtẹ̀jáde àkójọ ìràwọ̀ fún ẹ̀bùn ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì àti ìmọ̀ ẹ̀rọ ní àṣeyọrí pátápátá, a sì yan ZUOWEI sí àkójọ ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì àti ìmọ̀ ẹ̀rọ Shenzhen, Hong Kong àti Macao ní ọdún 2023 ní TOP100!
Ẹgbẹ́ Ìgbéga Ìtajà Ìtajà Ìtajà Ìtajà Ìtajà Ìtajà Ìtajà Ìtajà Ìtajà Shenzhen ló bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ yíyàn yìí. Lábẹ́ ìtọ́sọ́nà Shenzhen Association of Science and Technology àti Shenzhen-HongKong-Macao Science and Technology Alliance, wọ́n ṣètò rẹ̀ papọ̀ pẹ̀lú àwọn ẹ̀ka tó ní àṣẹ ní Shenzhen, Hong Kong àti Macao láti yan Àkójọ Ìtajà ...
Àṣàyàn náà ni láti mọ àwọn ilé-iṣẹ́ tí wọ́n ti ṣe àṣeyọrí tó tayọ̀ nínú ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì àti ìṣẹ̀dá tuntun, kí wọ́n sì gbé ìdàgbàsókè agbègbè Guangdong-Hong Kong-Macao lárugẹ. Títí di ìsinsìnyí, yíyàn náà ti nípa lórí ẹgbẹẹgbẹ̀rún àwọn ilé-iṣẹ́ sáyẹ́ǹsì àti ìmọ̀ ẹ̀rọ, pẹ̀lú ẹgbẹẹgbẹ̀rún àwọn ìkéde tó wúlò àti àwọn ilé-iṣẹ́ tó lé ní 500 lórí àkójọ náà.
Láti ìgbà tí wọ́n ti dá ZUOWEI sílẹ̀, wọ́n ti dojúkọ ìtọ́jú ọlọ́gbọ́n fún àwọn àgbàlagbà aláàbọ̀ ara, wọ́n sì ń pèsè ojútùú pípéye fún àwọn ohun èlò ìtọ́jú ọlọ́gbọ́n àti ìpèsè ìtọ́jú ọlọ́gbọ́n lórí àwọn ohun mẹ́fà tí àwọn aláàbọ̀ ara nílò, bíi wíwẹ̀, jíjẹun, wíwọlé àti jíjáde kúrò lórí ibùsùn, rírìn àti wíwọlé, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. ZUOWEI ti ṣe ìwádìí, ṣe àgbékalẹ̀ àti ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ohun èlò ìtọ́jú ọlọ́gbọ́n bíi Intelligent Incontinence cleaning robot, ẹ̀rọ ìwẹ̀nùmọ́ onígbágbé, robot ìrànwọ́ rírìn lọ́nà ọlọ́gbọ́n, kẹ̀kẹ́ alága onígbàgbé, àga ìgbágbé onígbàgbé onígbàgbé àti àwọn ohun èlò ìtọ́jú ọlọ́gbọ́n mìíràn, èyí tí ó ti ṣiṣẹ́ fún ẹgbẹẹgbẹ̀rún ìdílé tí wọ́n ní aláàbọ̀ ara.
Wíwà nínú àkójọ àwọn ilé-iṣẹ́ 100 tó ń yọjú jùlọ nínú ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì àti ìṣẹ̀dá tuntun jẹ́ ẹ̀rí ìdánilójú pé àwùjọ mọrírì ìṣẹ̀dá ìníyelórí ZUOWEI nínú iṣẹ́ ìtọ́jú ọlọ́gbọ́n àti agbára rẹ̀ láti ṣe àtúnṣe tuntun, àti ìyìn fún àwọn agbára ìṣẹ̀dá tuntun ti ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì àti ìmọ̀ ẹ̀rọ ZUOWEI.
Ní ọjọ́ iwájú, ZUOWEI yóò ṣe ipa kíkún sí ipa "Shenzhen, Hong Kong àti Macao Science and Technology Innovation Enterprises TOP100" gẹ́gẹ́ bí àmì ìdánimọ̀, yóò sì ran àwọn ènìyàn lọ́wọ́ láti kọ́ ilé-iṣẹ́ ìṣẹ̀dá ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì àti ìmọ̀ ẹ̀rọ ní agbègbè Greater Bay pẹ̀lú àwọn ìgbésẹ̀ tó wúlò, yóò tẹ̀síwájú láti mú kí ìṣẹ̀dá ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì àti ìmọ̀ ẹ̀rọ lágbára sí i àti láti yí àwọn àbájáde padà, láti gbé ìdàgbàsókè tó ga jùlọ ti ilé-iṣẹ́ ìtọ́jú ọlọ́gbọ́n lárugẹ, àti láti ṣe àfikún sí ìgbéga ìdàgbàsókè tó dára ti àwọn ilé-iṣẹ́ tó ń yọjú ní orílẹ̀-èdè náà.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-15-2024