Alágbàlagbà tó lè yípadà fún àwọn àgbàlagbà – Alábàáṣiṣẹpọ̀ rẹ tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé fún rírìn tó dúró ṣinṣin àti ìgbésí ayé aláìdádúró. A ṣe é ní pàtó fún àwọn ènìyàn tí wọ́n nílò ìrànlọ́wọ́ rírìn ṣùgbọ́n tí wọn kò gbẹ́kẹ̀lé ìtìlẹ́yìn pátápátá, ìrànlọ́wọ́ ìrìn yìí ń yanjú àwọn ìṣòro rírìn tí kò dúró ṣinṣin àti ṣíṣubú lọ́nà tó rọrùn. Ó ń pèsè ìrànlọ́wọ́ díẹ̀díẹ̀ láti ran àwọn ẹsẹ̀ lọ́wọ́, ó ń dín ẹrù ẹsẹ̀ tó kéré sí i kù, ó sì ń so àwọn ohun pàtàkì mẹ́ta pọ̀ dáadáa: rírìn, ìsinmi, àti ibi ìpamọ́. Àpótí ìpamọ́ tí a kọ́ sínú rẹ̀ ń jẹ́ kí o gbé àwọn nǹkan pàtàkì bíi fóònù, kọ́kọ́rọ́, tàbí oògùn láìsí ìṣòro, nígbà tí àwòrán tí a lè yípadà mú kí ó rọrùn láti tọ́jú nílé tàbí láti wọ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́. Pẹ̀lú ìrísí tó dára, òde òní tó yẹra fún ìmọ̀lára àìlera ti àwọn arìnrìn àṣà, ó ń rí i dájú pé o wà ní ààbò nígbà àwọn ìgbòkègbodò ojoojúmọ́—yálà rírajà, tàbí rírìn níta—ó sì ń mú kí ìgbésí ayé rẹ ní òmìnira gidigidi.
| Ohun Pàtàkì |
|
| Àwòṣe | ZW8263L |
| Ohun elo fireemu | Alumọni Alloy |
| A le ṣe ìtẹ̀ | Ìtẹ̀sí Òsì-Ọ̀tún |
| Teleskopiki | Ibùdó ọwọ́ pẹ̀lú àwọn ohun èlò ìyípadà 7 |
| Iwọn Ọja | L68 * W63 * H(80~95)cm |
| Ìwọ̀n Ìjókòó | W25 * L46cm |
| Gíga Ìjókòó | 54cm |
| Gíga Ọwọ́ | 80 ~ 95cm |
| Mu ọwọ | Ọwọ́ tí ó ní ìrísí Labalábá |
| Kẹ̀kẹ́ Iwájú | Kẹ̀kẹ́ yíyípo 8-inch |
| Kẹ̀kẹ́ Ẹ̀yìn | Kẹ̀kẹ́ ìtọ́sọ́nà 8-inch |
| Agbara iwuwo | 300Lbs (136kg) |
| Gíga tó wúlò | 145 ~ 195cm |
| Ìjókòó | Ibùsùn Aṣọ Oxford |
| ìsinmi ẹ̀yìn | Àpò ìtura aṣọ Oxford |
| Àpò Ìpamọ́ | Àpò Ìtajà Nylon 420D, 380mm*320mm*90mm |
| Ọ̀nà Ìdènà | Bírékì Ọwọ́: Gbé sókè láti dínkù, tẹ̀ ẹ́ sí ìsàlẹ̀ sí Páàkì |
| Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀rọ | Ohun tí a fi ọ̀pá mú, Ago + Àpò fóònù, Iná alẹ́ LED tí a lè tún gba agbára (Gíà mẹ́ta tí a lè ṣàtúnṣe) |
| Apapọ iwuwo | 8kg |
| Iwon girosi | 9kg |
| Iwọn Apoti | 64*28*36.5cm Páálí tí a ṣí sílẹ̀ / 64*28*38cm Páálí tí a fi ọwọ́ ṣe |